Sân bay Quốc tế Đà Nẵng (DAD): thông tin về các chuyến bay và các ưu đãi đặc biệt

Thông tin về Sân bay Quốc tế Đà Nẵng

Thông tin chi tiết về Sân bay Quốc tế Đà Nẵng: địa điểm, lịch trình các chuyến bay, thông tin về các ưu đãi đặc biệt và giá cả.


Giờ mở cửa:

IATA: DAD

ICAO: VVDN

Giờ địa phương:

UTC: 7

Sân bay Quốc tế Đà Nẵng trên bản đồ

Các chuyến bay từ Sân bay Quốc tế Đà Nẵng

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
VJ878 Đà Nẵng — Seoul hằng ngày 23:45 06:00 4h 15m VietJet Air từ 2.163.463 ₫ tìm kiếm
VN7192 Đà Nẵng — Hà Nội hằng ngày 00:35 01:55 1h 20m Vietnam Airlines từ 661.765 ₫ tìm kiếm
VN7162 Đà Nẵng — Hà Nội hằng ngày 07:45 09:15 1h 30m Vietnam Airlines từ 661.765 ₫ tìm kiếm
QH191 Đà Nẵng — Hồ Chí Minh thứ năm 23:05 00:40 1h 35m Bamboo Airways từ 636.313 ₫ tìm kiếm
ZE594 Đà Nẵng — Seoul Thứ ba, Thứ Tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy, chủ nhật 00:25 06:55 4h 30m Eastar Jet từ 2.163.463 ₫ tìm kiếm
RS512 Đà Nẵng — Seoul hằng ngày 00:30 07:05 4h 35m Air Seoul từ 2.163.463 ₫ tìm kiếm
VN7188 Đà Nẵng — Hà Nội thứ năm, thứ sáu 16:10 17:40 1h 30m Vietnam Airlines từ 661.765 ₫ tìm kiếm
VN318 Đà Nẵng — Tokyo hằng ngày 00:20 07:35 5h 15m Vietnam Airlines từ 3.334.278 ₫ tìm kiếm
OD503 Đà Nẵng — Kuala Lumpur chủ nhật 14:55 18:45 2h 50m Batik Air Malaysia từ 992.648 ₫ tìm kiếm
VN119 Đà Nẵng — Hồ Chí Minh hằng ngày 11:20 13:05 1h 45m Vietnam Airlines từ 636.313 ₫ tìm kiếm

Lịch trình của tất cả các chuyến bay

Các chuyến bay đến Sân bay Quốc tế Đà Nẵng

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
QH186 Hồ Chí Minh — Đà Nẵng thứ hai 22:25 23:50 1h 25m Bamboo Airways từ 636.313 ₫ tìm kiếm
QH123 Hà Nội — Đà Nẵng thứ sáu 20:30 21:55 1h 25m Bamboo Airways từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VJ634 Hồ Chí Minh — Đà Nẵng hằng ngày 16:15 17:35 1h 20m VietJet Air từ 636.313 ₫ tìm kiếm
VN7195 Hà Nội — Đà Nẵng thứ hai, Thứ ba, Thứ Tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy 19:25 20:45 1h 20m Vietnam Airlines từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VN319 Tokyo — Đà Nẵng hằng ngày 09:00 12:40 5h 40m Vietnam Airlines từ 3.716.065 ₫ tìm kiếm
QH9551 Taipei — Đà Nẵng Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 21:50 23:45 2h 55m Bamboo Airways từ 2.774.323 ₫ tìm kiếm
VJ630 Hồ Chí Minh — Đà Nẵng thứ bảy 13:40 20:35 6h 55m VietJet Air từ 636.313 ₫ tìm kiếm
VN114 Hồ Chí Minh — Đà Nẵng hằng ngày 08:00 09:30 1h 30m Vietnam Airlines từ 636.313 ₫ tìm kiếm
TW125 Seoul — Đà Nẵng hằng ngày 07:45 10:55 5h 10m T'way Air từ 1.832.580 ₫ tìm kiếm
VN114 Hồ Chí Minh — Đà Nẵng thứ hai, Thứ ba, Thứ Tư, thứ năm, thứ sáu, chủ nhật 07:35 09:05 1h 30m Vietnam Airlines từ 636.313 ₫ tìm kiếm

Các sân bay nằm gần Sân bay Quốc tế Đà Nẵng

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ tương tự cho các mục đích khác nhau. Đọc chính sách bảo mật. Nếu bạn sử dụng trang web bạn đồng ý với họ.