Các chuyến bay giá rẻ của AirAsia

Thông tin chung về AirAsia

IATA: AK

ICAO: AXM

Quốc gia: Malaysia


Đội bay của hãng hàng không

  • Airbus Industrie A320
  • Airbus Industrie A318/319/320/321

Với sự trợ giúp của LowCost.Club, bạn có thể tìm vé máy bay giá rẻ cho AirAsia, cũng như các chương trình khuyến mãi và bán vé máy bay

Thời gian biểu của AirAsia

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Giá
FD145 Ahmedabad — Bangkok Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 22:00 03:40 4h 10m từ 3.350.680 ₫ tìm kiếm
FD145 Ahmedabad — Bangkok Thứ ba, Thứ Tư, chủ nhật 21:35 03:30 4h 25m từ 3.350.680 ₫ tìm kiếm
AK6021 Alor Setar — Kuala Lumpur hằng ngày 08:30 09:40 1h 10m từ 355.375 ₫ tìm kiếm
AK6019 Alor Setar — Kuala Lumpur Thứ ba, thứ năm 17:15 18:20 1h 5m từ 355.375 ₫ tìm kiếm
AK6019 Alor Setar — Kuala Lumpur thứ bảy 17:20 18:30 1h 10m từ 355.375 ₫ tìm kiếm
AK6173 Alor Setar — Johor Bahru thứ hai, thứ sáu, chủ nhật 21:35 22:55 1h 20m từ 2.106.867 ₫ tìm kiếm
AK6173 Alor Setar — Johor Bahru thứ năm 15:15 16:35 1h 20m từ 2.106.867 ₫ tìm kiếm
AK6019 Alor Setar — Kuala Lumpur Thứ ba, thứ năm, thứ bảy 13:50 15:00 1h 10m từ 355.375 ₫ tìm kiếm
AK6013 Alor Setar — Kuala Lumpur thứ hai, Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 11:40 12:50 1h 10m từ 355.375 ₫ tìm kiếm
AK6015 Alor Setar — Kuala Lumpur hằng ngày 18:05 19:15 1h 10m từ 355.375 ₫ tìm kiếm
AK6021 Alor Setar — Kuala Lumpur Thứ ba, thứ năm, thứ bảy 08:45 09:55 1h 10m từ 355.375 ₫ tìm kiếm
AK6173 Alor Setar — Johor Bahru thứ năm 16:30 17:50 1h 20m từ 2.106.867 ₫ tìm kiếm
AK6019 Alor Setar — Kuala Lumpur Thứ ba, thứ năm, thứ bảy 16:45 17:55 1h 10m từ 355.375 ₫ tìm kiếm
Z2604 Bacolod — Manila Thứ Tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy, chủ nhật 06:00 07:10 1h 10m từ 558.447 ₫ tìm kiếm
Z2606 Bacolod — Manila hằng ngày 18:05 19:20 1h 15m từ 558.447 ₫ tìm kiếm
Z2608 Bacolod — Manila thứ hai, Thứ Tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy, chủ nhật 23:05 00:15 1h 10m từ 558.447 ₫ tìm kiếm
Z2604 Bacolod — Manila thứ hai, Thứ ba, Thứ Tư, thứ sáu, thứ bảy, chủ nhật 06:05 07:15 1h 10m từ 558.447 ₫ tìm kiếm
Z2608 Bacolod — Manila chủ nhật 23:00 00:10 1h 10m từ 558.447 ₫ tìm kiếm
Z2606 Bacolod — Manila thứ hai, Thứ ba, Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 18:20 19:35 1h 15m từ 558.447 ₫ tìm kiếm
Z2604 Bacolod — Manila hằng ngày 04:50 06:10 1h 20m từ 558.447 ₫ tìm kiếm
Z2608 Bacolod — Manila chủ nhật 22:50 00:10 1h 20m từ 558.447 ₫ tìm kiếm
Z28608 Bacolod — Manila thứ hai 01:25 02:45 1h 20m từ 558.447 ₫ tìm kiếm
Z28608 Bacolod — Manila Thứ ba, thứ năm, thứ sáu 01:15 02:35 1h 20m từ 558.447 ₫ tìm kiếm
Z2604 Bacolod — Manila Thứ ba, thứ năm 04:15 05:30 1h 15m từ 558.447 ₫ tìm kiếm
AK482 Balikpapan — Kuala Lumpur chủ nhật 12:00 14:50 2h 50m từ 4.619.876 ₫ tìm kiếm
QZ781 Balikpapan — Denpasar Thứ ba, thứ bảy 13:00 14:40 1h 40m từ 2.106.867 ₫ tìm kiếm
QZ781 Balikpapan — Denpasar thứ năm 18:15 19:50 1h 35m từ 2.106.867 ₫ tìm kiếm
AK482 Balikpapan — Kuala Lumpur Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 12:30 15:50 3h 20m từ 4.619.876 ₫ tìm kiếm
QZ781 Balikpapan — Denpasar thứ hai, Thứ ba, thứ năm, thứ bảy 13:55 15:40 1h 45m từ 2.106.867 ₫ tìm kiếm
AK420 Banda Acheh — Kuala Lumpur hằng ngày 17:45 20:20 1h 35m từ 1.319.965 ₫ tìm kiếm
AK422 Banda Acheh — Kuala Lumpur Thứ ba, thứ năm, thứ bảy 08:35 11:10 1h 35m từ 1.319.965 ₫ tìm kiếm
AK420 Banda Acheh — Kuala Lumpur thứ hai, chủ nhật 16:55 19:35 1h 40m từ 1.319.965 ₫ tìm kiếm
AK422 Banda Acheh — Kuala Lumpur Thứ ba, thứ năm, thứ bảy 08:25 11:00 1h 35m từ 1.319.965 ₫ tìm kiếm
AK420 Banda Acheh — Kuala Lumpur thứ hai, Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 16:55 19:25 1h 30m từ 1.319.965 ₫ tìm kiếm
AK420 Banda Acheh — Kuala Lumpur thứ năm, thứ bảy 16:00 18:30 1h 30m từ 1.319.965 ₫ tìm kiếm
QZ181 Bandar Lampung — Jakarta Thứ ba, Thứ Tư, thứ bảy 14:10 15:00 50m từ 989.973 ₫ tìm kiếm
QZ183 Bandar Lampung — Denpasar thứ hai, thứ sáu, chủ nhật 12:25 15:30 2h 5m từ 3.706.055 ₫ tìm kiếm
QZ179 Bandar Lampung — Jakarta Thứ ba, thứ năm, thứ bảy, chủ nhật 10:25 11:20 55m từ 989.973 ₫ tìm kiếm
QZ183 Bandar Lampung — Denpasar thứ hai, Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 12:25 15:25 2h 0m từ 3.706.055 ₫ tìm kiếm
QZ179 Bandar Lampung — Jakarta thứ hai 10:30 11:25 55m từ 989.973 ₫ tìm kiếm
QZ923 Bandar Lampung — Jakarta Thứ ba, thứ bảy 07:05 07:55 50m từ 989.973 ₫ tìm kiếm
AK273 Bandar Seri Begawan — Kuala Lumpur hằng ngày 09:20 11:40 2h 20m từ 1.954.563 ₫ tìm kiếm
AK279 Bandar Seri Begawan — Kuala Lumpur hằng ngày 16:30 18:55 2h 25m từ 1.954.563 ₫ tìm kiếm
AK273 Bandar Seri Begawan — Kuala Lumpur hằng ngày 09:30 11:55 2h 25m từ 1.954.563 ₫ tìm kiếm
AK279 Bandar Seri Begawan — Kuala Lumpur thứ hai, Thứ Tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy, chủ nhật 16:10 18:35 2h 25m từ 1.954.563 ₫ tìm kiếm
AK419 Bandung — Kuala Lumpur Thứ Tư, chủ nhật 11:10 14:25 2h 15m từ 1.091.509 ₫ tìm kiếm
QZ753 Bandung — Denpasar thứ bảy 16:40 19:20 1h 40m từ 4.442.189 ₫ tìm kiếm
AK419 Bandung — Kuala Lumpur Thứ Tư, chủ nhật 10:40 14:00 2h 20m từ 1.091.509 ₫ tìm kiếm
QZ751 Bandung — Denpasar Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 20:40 23:25 1h 45m từ 4.442.189 ₫ tìm kiếm
QZ753 Bandung — Denpasar Thứ ba, thứ năm, thứ bảy 09:15 11:55 1h 40m từ 4.442.189 ₫ tìm kiếm

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ tương tự cho các mục đích khác nhau. Đọc chính sách bảo mật. Nếu bạn sử dụng trang web bạn đồng ý với họ.