Hue Phu Bai International (HUI): thông tin về các chuyến bay và các ưu đãi đặc biệt

Thông tin về Hue Phu Bai International

Thông tin chi tiết về Hue Phu Bai International: địa điểm, lịch trình các chuyến bay, thông tin về các ưu đãi đặc biệt và giá cả.


Giờ mở cửa:

IATA: HUI

ICAO: \N

Giờ địa phương:

UTC: 7

Hue Phu Bai International trên bản đồ

Các chuyến bay từ Hue Phu Bai International

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
QH1103 tp. Huế — Hồ Chí Minh Thứ Tư 21:20 22:55 1h 35m Bamboo Airways từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VJ311 tp. Huế — Hồ Chí Minh thứ sáu 21:35 21:50 15m VietJet Air từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VJ566 tp. Huế — Hà Nội hằng ngày 13:30 14:45 1h 15m VietJet Air từ 738.123 ₫ tìm kiếm
VN1541 tp. Huế — Hà Nội Thứ Tư 09:58 11:10 1h 12m Vietnam Airlines từ 738.123 ₫ tìm kiếm
VJ566 tp. Huế — Hà Nội thứ sáu 12:50 14:45 1h 55m VietJet Air từ 738.123 ₫ tìm kiếm
W23564 tp. Huế — Hà Nội thứ hai, Thứ Tư 08:50 10:05 1h 15m Flexflight từ 738.123 ₫ tìm kiếm
VJ301 tp. Huế — Hồ Chí Minh thứ sáu, thứ bảy 08:30 10:20 1h 50m VietJet Air từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VJ313 tp. Huế — Hồ Chí Minh thứ hai, Thứ ba, Thứ Tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy 23:10 00:35 1h 25m VietJet Air từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VJ305 tp. Huế — Hồ Chí Minh hằng ngày 13:10 14:35 1h 25m VietJet Air từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VN7542 tp. Huế — Hà Nội Thứ Tư 21:30 22:40 1h 10m Vietnam Airlines từ 738.123 ₫ tìm kiếm

Lịch trình của tất cả các chuyến bay

Các chuyến bay đến Hue Phu Bai International

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
VJ300 Hồ Chí Minh — tp. Huế thứ bảy 06:30 08:20 1h 50m Freebird Airlines từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VJ310 Hồ Chí Minh — tp. Huế thứ hai, Thứ ba, Thứ Tư, thứ năm, thứ sáu, chủ nhật 19:20 20:40 1h 20m VietJet Air từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VJ300 Hồ Chí Minh — tp. Huế hằng ngày 06:45 08:10 1h 25m VietJet Air từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VJ1312 Hồ Chí Minh — tp. Huế hằng ngày 19:10 20:35 1h 25m VietJet Air từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VJ300 Hồ Chí Minh — tp. Huế hằng ngày 06:30 07:55 1h 25m VietJet Air từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VJ308 Hồ Chí Minh — tp. Huế thứ bảy 20:00 21:25 1h 25m Freebird Airlines từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VJ306 Hồ Chí Minh — tp. Huế hằng ngày 15:55 17:20 1h 25m VietJet Air từ 687.218 ₫ tìm kiếm
QH1201 Hà Nội — tp. Huế Thứ ba, thứ năm, thứ bảy, chủ nhật 19:45 21:00 1h 15m Bamboo Airways từ 712.670 ₫ tìm kiếm
VJ300 Hồ Chí Minh — tp. Huế thứ năm, thứ sáu 06:45 08:10 1h 25m Freebird Airlines từ 687.218 ₫ tìm kiếm
VN1541 Hà Nội — tp. Huế hằng ngày 08:10 09:15 1h 5m Vietnam Airlines từ 712.670 ₫ tìm kiếm

Các sân bay nằm gần Hue Phu Bai International

Các hãng hàng không bay đến Hue Phu Bai International

Danh sách tất cả các hãng hàng không bay đến Hue Phu Bai International:

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ tương tự cho các mục đích khác nhau. Đọc chính sách bảo mật. Nếu bạn sử dụng trang web bạn đồng ý với họ.