Cảng hàng không quốc tế Nội Bài (HAN): thông tin về các chuyến bay và các ưu đãi đặc biệt

Thông tin về Cảng hàng không quốc tế Nội Bài

Thông tin chi tiết về Cảng hàng không quốc tế Nội Bài: địa điểm, lịch trình các chuyến bay, thông tin về các ưu đãi đặc biệt và giá cả.


Giờ mở cửa:

Trang web:

IATA: HAN

ICAO: VVNB

Giờ địa phương:

UTC: 7

Cảng hàng không quốc tế Nội Bài trên bản đồ

Các chuyến bay từ Cảng hàng không quốc tế Nội Bài

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
QV312 Hà Nội — Viêng Chăn hằng ngày 16:40 17:50 1h 10m Lao Airlines từ 3.170.702 ₫ tìm kiếm
I99810 Hà Nội — Hoài An thứ hai, thứ sáu 01:40 05:50 3h 10m Central Airlines từ 16.615.460 ₫ tìm kiếm
QH1627 Hà Nội — Phuquoc thứ bảy 18:20 20:30 2h 10m Bamboo Airways từ 639.056 ₫ tìm kiếm
VJ451 Hà Nội — Phuquoc hằng ngày 07:25 09:35 2h 10m VietJet Air từ 639.056 ₫ tìm kiếm
QH7550 Hà Nội — Taipei thứ sáu 01:45 05:30 2h 45m Bamboo Airways từ 2.826.595 ₫ tìm kiếm
VJ938 Hà Nội — Ōsaka hằng ngày 01:40 07:50 4h 10m VietJet Air từ 4.055.549 ₫ tìm kiếm
QH255 Hà Nội — Hồ Chí Minh thứ hai, Thứ ba, thứ năm, thứ bảy 16:05 18:15 2h 10m Bamboo Airways từ 663.635 ₫ tìm kiếm
VN7245 Hà Nội — Hồ Chí Minh Thứ ba 15:05 17:25 2h 20m Vietnam Airlines từ 663.635 ₫ tìm kiếm
CI6886 Hà Nội — Taipei chủ nhật 23:28 02:28 2h 0m China Airlines Cargo từ 2.826.595 ₫ tìm kiếm
JL752 Hà Nội — Tokyo hằng ngày 23:55 06:40 4h 45m Japan Airlines từ 3.883.495 ₫ tìm kiếm

Lịch trình của tất cả các chuyến bay

Các chuyến bay đến Cảng hàng không quốc tế Nội Bài

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
VJ468 Cantho — Hà Nội thứ năm 15:50 17:30 1h 40m VietJet Air từ 1.573.061 ₫ tìm kiếm
VN162 Đà Nẵng — Hà Nội Thứ Tư, thứ bảy 10:50 12:25 1h 35m Vietnam Airlines từ 688.214 ₫ tìm kiếm
QH104 Đà Nẵng — Hà Nội thứ sáu 11:55 13:15 1h 20m Bamboo Airways từ 688.214 ₫ tìm kiếm
VN7212 Hồ Chí Minh — Hà Nội thứ sáu 07:45 10:25 2h 40m Vietnam Airlines từ 811.110 ₫ tìm kiếm
KE9575 Seoul — Hà Nội thứ bảy 23:10 01:35 4h 25m Korean Air từ 2.752.857 ₫ tìm kiếm
QH413 Tokyo — Hà Nội hằng ngày 09:15 13:45 6h 30m Bamboo Airways từ 3.760.600 ₫ tìm kiếm
VJ456 Phuquoc — Hà Nội hằng ngày 15:35 17:45 2h 10m VietJet Air từ 1.179.796 ₫ tìm kiếm
VN1546 tp. Huế — Hà Nội thứ hai, Thứ Tư, thứ sáu, thứ bảy, chủ nhật 21:30 22:45 1h 15m Vietnam Airlines từ 737.373 ₫ tìm kiếm
VN357 Fukuoka — Hà Nội thứ hai, Thứ ba, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy 09:35 12:45 5h 10m Vietnam Airlines từ 3.170.702 ₫ tìm kiếm
QH290 Hồ Chí Minh — Hà Nội thứ bảy 23:20 01:50 2h 30m Bamboo Airways từ 811.110 ₫ tìm kiếm

Các sân bay nằm gần Cảng hàng không quốc tế Nội Bài

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ tương tự cho các mục đích khác nhau. Đọc chính sách bảo mật. Nếu bạn sử dụng trang web bạn đồng ý với họ.