Vinh (VII): thông tin về các chuyến bay và các ưu đãi đặc biệt

Thông tin về Vinh

Thông tin chi tiết về Vinh: địa điểm, lịch trình các chuyến bay, thông tin về các ưu đãi đặc biệt và giá cả.


Giờ mở cửa:

IATA: VII

ICAO: VVVH

Giờ địa phương:

UTC: 7

Vinh trên bản đồ

Các chuyến bay từ Vinh

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
VJ215 Vinh City — Hồ Chí Minh hằng ngày 13:05 14:55 1h 50m VietJet Air từ 738.195 ₫ tìm kiếm
VJ213 Vinh City — Hồ Chí Minh thứ bảy 09:20 11:05 1h 45m VietJet Air từ 738.195 ₫ tìm kiếm
W24741 Vinh City — tp. Buôn Ma Thuột thứ hai, Thứ ba, thứ năm 15:15 16:40 1h 25m Flexflight từ 1.756.396 ₫ tìm kiếm
VN7013 Vinh City — Hồ Chí Minh Thứ Tư 04:50 06:50 2h 0m Vietnam Airlines (SkyTeam Livery) từ 738.195 ₫ tìm kiếm
QH1155 Vinh City — Hồ Chí Minh hằng ngày 21:40 23:30 1h 50m Bamboo Airways từ 738.195 ₫ tìm kiếm
VJ481 Vinh City — Cantho thứ hai, Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 18:15 20:05 1h 50m VietJet Air từ 1.629.121 ₫ tìm kiếm
W24213 Vinh City — Hồ Chí Minh thứ hai, Thứ ba, Thứ Tư 08:25 10:15 1h 50m Flexflight từ 738.195 ₫ tìm kiếm
VN1269 Vinh City — Hồ Chí Minh thứ năm 21:55 23:55 2h 0m Avion Express từ 738.195 ₫ tìm kiếm
VN1267 Vinh City — Hồ Chí Minh hằng ngày 16:30 18:30 2h 0m Vietnam Airlines (SkyTeam Livery) từ 738.195 ₫ tìm kiếm
VN1269 Vinh City — Hồ Chí Minh Thứ ba 21:55 23:40 1h 45m Vietnam Airlines (SkyTeam Livery) từ 738.195 ₫ tìm kiếm

Lịch trình của tất cả các chuyến bay

Các chuyến bay đến Vinh

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
VJ214 Hồ Chí Minh — Vinh City hằng ngày 14:20 16:10 1h 50m VietJet Air từ 763.650 ₫ tìm kiếm
VJ1216 Hồ Chí Minh — Vinh City thứ hai, chủ nhật 23:35 01:25 1h 50m VietJet Air từ 763.650 ₫ tìm kiếm
VJ224 Hồ Chí Minh — Vinh City thứ hai, chủ nhật 19:10 20:55 1h 45m VietJet Air từ 763.650 ₫ tìm kiếm
VN1717 Hà Nội — Vinh City hằng ngày 17:00 17:50 50m Vietnam Airlines (SkyTeam Livery) từ 1.069.110 ₫ tìm kiếm
VN7280 Hồ Chí Minh — Vinh City thứ hai 14:55 17:35 2h 40m Vietnam Airlines (SkyTeam Livery) từ 763.650 ₫ tìm kiếm
VJ212 Hồ Chí Minh — Vinh City hằng ngày 10:05 12:00 1h 55m VietJet Air từ 763.650 ₫ tìm kiếm
VN1264 Hồ Chí Minh — Vinh City hằng ngày 11:20 13:05 1h 45m Vietnam Airlines (SkyTeam Livery) từ 763.650 ₫ tìm kiếm
VJ212 Hồ Chí Minh — Vinh City hằng ngày 08:30 10:20 1h 50m VietJet Air từ 763.650 ₫ tìm kiếm
VJ1214 Hồ Chí Minh — Vinh City thứ sáu 07:10 08:50 1h 40m VietJet Air từ 763.650 ₫ tìm kiếm
VJ220 Hồ Chí Minh — Vinh City hằng ngày 18:40 20:30 1h 50m VietJet Air từ 763.650 ₫ tìm kiếm

Các sân bay nằm gần Vinh

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ tương tự cho các mục đích khác nhau. Đọc chính sách bảo mật. Nếu bạn sử dụng trang web bạn đồng ý với họ.