Sân bay quốc tế Cam Ranh (CXR): thông tin về các chuyến bay và các ưu đãi đặc biệt

Thông tin về Sân bay quốc tế Cam Ranh

Thông tin chi tiết về Sân bay quốc tế Cam Ranh: địa điểm, lịch trình các chuyến bay, thông tin về các ưu đãi đặc biệt và giá cả.


Giờ mở cửa:

IATA: CXR

ICAO: VVCR

Giờ địa phương:

UTC: 7

Sân bay quốc tế Cam Ranh trên bản đồ

Các chuyến bay từ Sân bay quốc tế Cam Ranh

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
VJ5348 tp. Nha Trang — Hàng Châu Thứ Tư 15:48 19:46 2h 57m VietJet Air tìm kiếm
3U3952 tp. Nha Trang — Quảng Châu thứ hai, Thứ ba, Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 22:55 02:30 2h 35m Sichuan Airlines từ 3.274.528 ₫ tìm kiếm
VJ1609 tp. Nha Trang — Hồ Chí Minh Thứ Tư 05:30 06:30 1h 0m VietJet Air từ 634.598 ₫ tìm kiếm
VN462 tp. Nha Trang — Thượng Hải Thứ ba, thứ năm, thứ bảy 17:45 22:45 4h 0m Vietnam Airlines từ 7.082.118 ₫ tìm kiếm
VJ5348 tp. Nha Trang — Hàng Châu chủ nhật 15:47 20:10 3h 22m VietJet Air tìm kiếm
VJ730 tp. Nha Trang — Hai Phòng hằng ngày 13:55 15:35 1h 40m VietJet Air từ 1.599.188 ₫ tìm kiếm
VJ778 tp. Nha Trang — Hà Nội hằng ngày 18:00 19:50 1h 50m VietJet Air từ 736.134 ₫ tìm kiếm
VJ1611 tp. Nha Trang — Hồ Chí Minh Thứ Tư 03:40 04:40 1h 0m VietJet Air từ 634.598 ₫ tìm kiếm
BX788 tp. Nha Trang — Seoul hằng ngày 02:05 09:15 5h 10m Air Busan từ 3.426.831 ₫ tìm kiếm
VJ663 tp. Nha Trang — Phuquoc thứ sáu 09:40 11:35 1h 55m VietJet Air từ 1.599.188 ₫ tìm kiếm

Lịch trình của tất cả các chuyến bay

Các chuyến bay đến Sân bay quốc tế Cam Ranh

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
VN6202 Hồ Chí Minh — tp. Nha Trang thứ năm 16:45 17:55 1h 10m Pacific Airlines từ 634.598 ₫ tìm kiếm
VN7468 Đà Nẵng — tp. Nha Trang Thứ Tư 16:03 17:13 1h 10m Vietnam Airlines từ 1.294.581 ₫ tìm kiếm
BX787 Seoul — tp. Nha Trang hằng ngày 22:05 01:05 5h 0m Air Busan từ 3.655.287 ₫ tìm kiếm
VN1350 Hồ Chí Minh — tp. Nha Trang hằng ngày 18:30 19:45 1h 15m Vietnam Airlines từ 634.598 ₫ tìm kiếm
TW157 Seoul — tp. Nha Trang hằng ngày 19:30 23:15 5h 45m T'way Air từ 3.655.287 ₫ tìm kiếm
VJ1606 Hồ Chí Minh — tp. Nha Trang Thứ Tư 13:45 14:55 1h 10m VietJet Air từ 634.598 ₫ tìm kiếm
VN441 Seoul — tp. Nha Trang hằng ngày 06:50 09:50 5h 0m Vietnam Airlines từ 3.655.287 ₫ tìm kiếm
VN7462 Hồ Chí Minh — tp. Nha Trang Thứ ba, thứ năm, thứ bảy 14:50 16:05 1h 15m Vietnam Airlines từ 634.598 ₫ tìm kiếm
VJ581 Đà Nẵng — tp. Nha Trang thứ năm 10:00 11:05 1h 5m VietJet Air từ 1.294.581 ₫ tìm kiếm
VJ1608 Hồ Chí Minh — tp. Nha Trang Thứ ba 18:30 19:30 1h 0m VietJet Air từ 634.598 ₫ tìm kiếm

Các sân bay nằm gần Sân bay quốc tế Cam Ranh

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ tương tự cho các mục đích khác nhau. Đọc chính sách bảo mật. Nếu bạn sử dụng trang web bạn đồng ý với họ.