Can Tho International (VCA): thông tin về các chuyến bay và các ưu đãi đặc biệt

Thông tin về Can Tho International

Thông tin chi tiết về Can Tho International: địa điểm, lịch trình các chuyến bay, thông tin về các ưu đãi đặc biệt và giá cả.


Giờ mở cửa:

Trang web:

IATA: VCA

ICAO: VVCT

Giờ địa phương:

UTC: 7

Can Tho International trên bản đồ

Các chuyến bay từ Can Tho International

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
VJ702 Cantho — Đà Nẵng thứ hai, Thứ Tư, thứ sáu, thứ bảy, chủ nhật 11:35 13:05 1h 30m VietJet Air từ 1.306.715 ₫ tìm kiếm
QH1432 Cantho — Hà Nội thứ hai, Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 20:55 23:00 2h 5m Bamboo Airways từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
QH2181 Cantho — Phuquoc hằng ngày 12:35 13:25 50m Bamboo Airways từ 2.243.605 ₫ tìm kiếm
VN1440 Cantho — Đà Nẵng hằng ngày 13:20 14:50 1h 30m Vietnam Airlines từ 1.306.715 ₫ tìm kiếm
VJ480 Cantho — Vinh City Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 11:35 13:25 1h 50m VietJet Air từ 2.046.365 ₫ tìm kiếm
VJ468 Cantho — Hà Nội hằng ngày 15:50 18:00 2h 10m VietJet Air từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
VJ468 Cantho — Hà Nội Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 16:20 18:30 2h 10m VietJet Air từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
VN1202 Cantho — Hà Nội thứ sáu 14:50 16:55 2h 5m Vietnam Airlines từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
VJ468 Cantho — Hà Nội thứ hai, Thứ ba, thứ năm, thứ bảy 15:25 17:20 1h 55m VietJet Air từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
VJ468 Cantho — Hà Nội thứ năm 15:50 17:30 1h 40m VietJet Air từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm

Lịch trình của tất cả các chuyến bay

Các chuyến bay đến Can Tho International

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
VJ461 Hà Nội — Cantho hằng ngày 08:45 10:50 2h 5m VietJet Air từ 936.890 ₫ tìm kiếm
VJ703 Đà Nẵng — Cantho hằng ngày 11:05 12:35 1h 30m VietJet Air từ 1.158.785 ₫ tìm kiếm
VN1203 Hà Nội — Cantho hằng ngày 11:15 13:30 2h 15m Vietnam Airlines từ 936.890 ₫ tìm kiếm
VN1207 Hà Nội — Cantho hằng ngày 16:45 19:05 2h 20m Vietnam Airlines từ 936.890 ₫ tìm kiếm
VJ481 Vinh City — Cantho thứ hai, Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 08:50 10:40 1h 50m VietJet Air từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
VJ463 Hà Nội — Cantho hằng ngày 15:45 17:55 2h 10m VietJet Air từ 936.890 ₫ tìm kiếm
VJ481 Vinh City — Cantho Thứ ba, thứ năm 12:40 14:30 1h 50m VietJet Air từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
VJ463 Hà Nội — Cantho thứ hai, Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 06:10 08:20 2h 10m VietJet Air từ 936.890 ₫ tìm kiếm
VJ481 Vinh City — Cantho Thứ Tư, thứ sáu, chủ nhật 14:00 15:50 1h 50m VietJet Air từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
VJ867 Taipei — Cantho Thứ Tư, thứ sáu 19:55 22:45 3h 50m VietJet Air tìm kiếm

Các sân bay nằm gần Can Tho International

Các hãng hàng không bay đến Can Tho International

Danh sách tất cả các hãng hàng không bay đến Can Tho International:

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ tương tự cho các mục đích khác nhau. Đọc chính sách bảo mật. Nếu bạn sử dụng trang web bạn đồng ý với họ.