Con Dao Island Co Ong (VCS): thông tin về các chuyến bay và các ưu đãi đặc biệt

Thông tin về Con Dao Island Co Ong

Thông tin chi tiết về Con Dao Island Co Ong: địa điểm, lịch trình các chuyến bay, thông tin về các ưu đãi đặc biệt và giá cả.


Giờ mở cửa:

IATA: VCS

ICAO: VVCS

Giờ địa phương:

UTC: 7

Con Dao Island Co Ong trên bản đồ

Các chuyến bay từ Con Dao Island Co Ong

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
VN8068 Côn Đảo — Hồ Chí Minh thứ hai, thứ sáu, chủ nhật 17:00 18:20 1h 20m Vasco từ 1.429.990 ₫ tìm kiếm
VN8062 Côn Đảo — Hồ Chí Minh thứ sáu 13:55 15:05 1h 10m Vasco từ 1.429.990 ₫ tìm kiếm
QH1046 Côn Đảo — Hồ Chí Minh thứ bảy 12:45 14:20 1h 35m Bamboo Airways từ 1.429.990 ₫ tìm kiếm
QH1048 Côn Đảo — Hồ Chí Minh Thứ Tư 09:20 12:40 3h 20m Bamboo Airways từ 1.429.990 ₫ tìm kiếm
VN8068 Côn Đảo — Hồ Chí Minh thứ hai 17:10 18:20 1h 10m Vietnam Airlines từ 1.429.990 ₫ tìm kiếm
QH1046 Côn Đảo — Hồ Chí Minh thứ sáu 12:45 16:25 3h 40m Bamboo Airways từ 1.429.990 ₫ tìm kiếm
QH1046 Côn Đảo — Hồ Chí Minh hằng ngày 12:45 13:40 55m Bamboo Airways từ 1.429.990 ₫ tìm kiếm
QH1046 Côn Đảo — Hồ Chí Minh thứ hai, chủ nhật 15:30 16:25 55m Bamboo Airways từ 1.429.990 ₫ tìm kiếm
VN8068 Côn Đảo — Hồ Chí Minh thứ năm, thứ sáu, thứ bảy 17:00 18:10 1h 10m Vietnam Airlines từ 1.429.990 ₫ tìm kiếm
VN8074 Côn Đảo — Hồ Chí Minh thứ sáu, chủ nhật 06:50 08:05 1h 15m Vietnam Airlines từ 1.429.990 ₫ tìm kiếm

Lịch trình của tất cả các chuyến bay

Các chuyến bay đến Con Dao Island Co Ong

Chuyến bay Ngày bay Khởi hành Đến Thời gian chuyến bay Hãng hàng không Giá
QH1041 Hồ Chí Minh — Côn Đảo Thứ ba, Thứ Tư 06:30 08:15 1h 45m Bamboo Airways từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
VN8053 Hồ Chí Minh — Côn Đảo thứ sáu, thứ bảy, chủ nhật 08:10 09:20 1h 10m Vietnam Airlines từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
VN1857 Hồ Chí Minh — Côn Đảo thứ năm 09:05 10:05 1h 0m Vietnam Airlines từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
QH1931 Hà Nội — Côn Đảo thứ hai, Thứ Tư, thứ năm, thứ sáu, chủ nhật 06:35 08:50 2h 15m Bamboo Airways từ 3.574.975 ₫ tìm kiếm
VN8093 Hồ Chí Minh — Côn Đảo thứ sáu, chủ nhật 13:30 14:40 1h 10m Vietnam Airlines từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
VN8063 Hồ Chí Minh — Côn Đảo Thứ Tư, chủ nhật 12:30 13:35 1h 5m Vasco từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
QH1033 Hà Nội — Côn Đảo hằng ngày 05:00 07:15 2h 15m Bamboo Airways từ 3.574.975 ₫ tìm kiếm
VN1897 Hồ Chí Minh — Côn Đảo thứ hai, Thứ ba, Thứ Tư, thứ năm 14:50 15:50 1h 0m Vietnam Airlines từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
VN1885 Hồ Chí Minh — Côn Đảo hằng ngày 15:10 16:20 1h 10m Vietnam Airlines từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm
VN8079 Hồ Chí Minh — Côn Đảo Thứ Tư, thứ năm, thứ bảy 08:05 09:15 1h 10m Vietnam Airlines từ 1.577.920 ₫ tìm kiếm

Các sân bay nằm gần Con Dao Island Co Ong

Các hãng hàng không bay đến Con Dao Island Co Ong

Danh sách tất cả các hãng hàng không bay đến Con Dao Island Co Ong:

Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ tương tự cho các mục đích khác nhau. Đọc chính sách bảo mật. Nếu bạn sử dụng trang web bạn đồng ý với họ.